เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีใครเป็นแบบนี้มั้ยครับแฟนไม่เคยให้ได้ยินเสียงเลย(คบผ่านโลกออนไลน์)

คือผมกับแฟนก็คบกันมาจะ 1ปี แล้ว(ผ่านโลกออนไลน์) ผมเรียนอยู่ส่วนนางทำงาน ผมก็ไม่ค่อยมีเวลาไปหานาง แต่ก็ได้เห็นรูปกันแล้วนะ แต่ที่ผมสงสัยนางคือทำไมนางไม่เคยจะโทรกับผมเลย บางทีก็คาสายกันบ้างแต่ผมก็พูดอยู่ฝ่ายเดียวแล้วนางพิมพ์ตอบกลับแทนไม่เคยจะเปิดไมค์คุยกันเลยผมก็แอบอึดอัดนะพอถามนางว่าทำไมไม่พูดให้ได้ยินเลยนางก็ตอบไม่รู้ผมก็เลยถามพูดได้ใช่มั้ยนางก็บอกได้พอผมถามอีกว่าเสียงนางเป็นอะไรรึเปล่านางก็ตอบว่าไม่ได้เป็นอะไรผมเลยอยากถามพี่ๆกระทู้ว่าเคยมีใครเจอแบบนี้บ้างครับแล้วคุยกันยังไงหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่