เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากยื่นพอร์ต ม.ขอนแก่น แต่ไม่มีผลงานระดับจังหวัดขึ้นไปเลย!!

สวัสดีค่ะเราเป็น Dek 66 ที่กำลังสนใจเข้าคณะเทคนิคการแพทย์ของม.ขอนแก่นรอบพอร์ต ประเด็นคือเราไม่มีผลงานระดับจังหวัดขึ้นไปเลยแต่ระดับโรงเรียนเรามีเยอะพอสมควรเลยค่ะ เกรดเฉลี่ยเราอยู่ในระดับที่ค่อนข้างสูงถ้าแบบนี้เรามีโอกาสจะติดบ้างมั้ยคะ หรือไม่ควรที่จะส่งพอร์ต 😢😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่