เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีคนคุยเเต่คนคุยงอเเงทำไงดีครับ

ผมกับคนคนนี้คุยกันได้ประมาณ5-6เดือนตอนนี้ผมกับเค้าก็ยังคุยกันอยู่เเล้วผมกับคนคนนี้อยู่ห้องเดียวกันเวลาทะเลาะกันเลยหายง่ายมากๆเเต่ช่วงนี้เค้างอเเงบ่อยมากครับส่วนตัวผมผมไม่ค่อยเป็นคนง้อคนสักเท่าไหร่เเต่เวลาเค้างอนผมก็พยามง้อทุกครั้งครับเเต่ช่วงนี้เค้างอเเงเป็นพิเศษมากๆครับผมเหนื่อยมากครับผมบอกเลิกคุยไปครั้งนึงเเล้วเเต่ก็ยังกลับมาคุยกันได้เพราะเค้าง้อครับช่วงนี้ก็มีโทรๆกันบ้างเเต่เวลาโทรเค้าก็งอนผมเกือบทุกรอบเลยครับเเล้ววันนี้เค้าบอกจะไปนอนเเล้วเเล้วผมเลยขอเค้าไปคุยกับเพื่อนผมอีกคนนึงเเล้วสักพักเค้าก็ลงสตอรี่เพลงคนคั่นเวลาเลยครับ ผมควรทำยังไงกับคนขี้งอเเงดีครับผมเหนื่อยมากครับทุกวันนี้ ผมเรียนเสร็จผมกลับมาบ้านก็มาโทรกับเค้าเเต่ก็ทีเรื่องทะเลาะงอเเงทุกวันเลยครับ ปล.ผมก็เเอบรู้สึกอยากเลิกคุยเเต่ถ้าผมเลิกจริงๆเค้าก็ง้อผมจนผมกลับมาทุกครั้งครับ ส่วนตัวก็สงสารด้วยนั้นเเหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่