เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คุโรเบะ เล่นบอลสูตรทับ X เพิ่งเคยเห็น กรี๊ดเลยค่ะ

เห็นแล้วตกใจเลย เซอร์ไพร์สมาก  เซต 2 คะแนนที่ 14  บีมตำแหน่งบีหลัง MB วิ่งหลอกไปตีไหลหลัง บีมวิ่งเข้าในมาตีหน้าตาข่าย จังหวะยังไม่ค่อยเข้าเกือบวืดแต่ได้แต้ม  ยิ้มกันทั้งทีมเลย

จริงๆลูกบอลสูตรนี้สาวไทยเล่นบ่อยมาก รุ่นเซียนเห็นเป็นกัปตันกิ๊ฟจะเล่นบ่อย รุ่น gen ใหม่นี้บีมเล่นบ่อยช่วงชิงแชมป์โลก

สาวบีมไปปล่อยสูตรให้ทีมแล้ว หรือเราตาไม่ดีมาแหกได้นะคะ

ปล. 2 เกมส์กับ JT  ทีมคุโรเบะมีการเปลี่ยนแปลงการเล่นหลายอย่าง ทั้งวนให้บีมไปตีหัวเสาบางหน้า ทีมลองการเล่นหลายแบบมากๆค่ะ ขอให้หาวิธีการเล่นที่ดีเจอเร็วๆนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่