หาที่พักไปชมคอน BLACKPINK วันที่ 7-8 ม.ค.66

สอบถามค่าาา  พอดีเราได้ตั๋วคอน BLACKPINK [BORN PINK] WORLD TOUR - BANGKOK 7-8 ม.ค. 2566 สนามกีฬาแห่งชาติ (สนามศุภชลาศัย)
แต่ว่าเราเพิ่งคิดได้ว่าต้องหาที่พัก 😭  เราอยากได้ที่พักราคาไม่แรงมาก  ไม่ต้องใกล้ที่จัดคอนก็ได้คะแต่อยากได้แบบเดินทางไปคอนสะดวกๆหน่อย  เพราะตอนนี้ที่ใกล้คอนคือแพงมากกก 5,000 บาทอัพ เราอยากได้ย่านที่ใกล้ของกินด้วยคะ  มีใครแนะนำมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่