เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อายุ 16 ปี ไม่มีพ่อ แม่ติดคุก ญาติไม่มีครับ หางานได้ที่ไหนบ้างครับ

ผมอายุ 16 ปี กำลังเรียนอยู่ ม.5ครับ แต่พ่อเสีย แม่ติดคุก ญาติไม่มีเลยครับ คือผมมีงานทำอยู่เสาร์อาทิตย์ครับแต่ได้แค่วันละ 300 บาทต่อวัน ซึ่งผมมองดูแล้ว มันไม่พอครับ ผมเลยจะมาถามว่า จะหางานเสริมหลังเลิกเรียนสัก5โมงถึง4-5 ทุ่มจะมีไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่