เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

กองเชียร์สาวๆของตูนีเซีย อิหร่านและโมร๊อคโคที่มาเชียร์ถึงขอบสนามของกาตาร์ ไม่ต้องคลุมฮิญาบกันเหรอครับ เป็นมุสลิมกันด้วย

แถมมาในประเทศที่เคร่งครัดเรื่องศาสนาอิสลามมากก อย่างกาตาร์ แถมตูนิเซียและโมร็อคโคเป็นแอฟริกันอาหรับด้วย ปกติสาวโมร๊อคโค สาวตูนีเซีย และสาวอิหร่าน ไม่คลุมฮิญาบกันเหรอครับ ขอบคุณครับ

ดูตูนีเซียแข่งกับออสเตรเลีย สาวๆ ตูนีเซียในสนามไม่คลุมฮิญาบ แต่งตัวเห็นทรวดทรงกันเลย สาวตูนีเซีย ก็สวยอยู่น่ะ พอมาแต่งตัวแบบนี้ ได้เห็นหน่อย

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่