สอบสัมภาษณ์ วิศวะอุตสาหการมช มีโอกาสไม่ติดสัมภาษณ์ไหม

วันนี้สอบสัมภาษณ์ค่ะ โครงการทายาทผู้ประกอบการ รับ2คนแต่วันสัมมีแค่เราคนเดียวค่ะ ตัวเราตื่นเต้นจนล่กไปหมด อาจารย์ให้แนะนำตัวและชื่อโครงการที่สมัคร เราก็บอกไปแค่นั้น ทั้งที่ตามหลักแล้วจ้องบอกชื่อ โรงเรียน เกรดเฉลี่ยต่างๆ แต่เราไม่ได้บอกค่ะ รู้สึกว่าตัวเองตอบคำถามยังไม่ดีพอ แบบนี้จะมีโอกาสโดนปัดตกสัมภาษณ์ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่