หัวเข่า ข้อศอกดำด้านมากใครมีทางแก้บ้างคะ

กระทู้คำถาม
อยากร้องไห้รู้งี้ไม่น่านั่งท้าวโต๊ะ หรือคุกเข่าบ่อยเลยเราเป็นคนนคงทีาเกิด2ปัญหานี้หนักมากจนไม่กล้าใส่ขาสั้นแขนสั้นเพราะกลัวคนเห็นข้อศอกหรือหัวเข่ามันดำมากแล้วเราเป็นคนผิวค่อนข้างผิวขาวเหลือง มันเลยทำให้เห็นชัดมากตอนนี้คือทาครีมอัดครีมเยอะมากจนจะครบ2ปีแล้วมันยังดำไม่หายเลยเราสครับก็แล้วพยายามไม่นั่งเอาเข่าหรือข้อศอกโดน มันก็ไม่ดีขึ้นไปเลยใครมีคำแนะนำช่วยบอกเราด้วยนะคะเราทำทุกวิธีทางแล้วจริงๆ อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆกระโปรงทรงพีชบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่