เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

กบพท: ทายผลบอลโลก 26 พย 2565

ผลการทำนายของตำปูเมื่อคืน  ผิดหมดค่ะ (แม้แต่อังกฤษที่คิดว่าใช่ โดยสารรถผ้าป่าไป หนอยคว่ำเฉย 555)

สถิติตอนนี้ 12 นัดผิดติดต่อกัน  สามคืนยืนโซเซ  ทายทีมไหนทีมนั้นมีอันต้อง.....เพี้ยนแห้วอีก เพี้ยนขำหนักมาก  แต่ๆๅ ชีวิตต้องดำเนินต่อไป
ด้วยหัวใจที่ไม่แพ้  (อนุญาตให้อาเจียนได้ หากรู้สึกผะอืดผะอมเกินไป 555)  

เอาละวันนี้นะ  เปลี่ยนไปมาหลายตลบแล้ว จบที่ตรงนี้...

ออสเตรเลีย  ชนะ👍
โปแลนด์        ชนะ👍
ฝรั่งเศส          ชนะ👍
อาร์เจนตินา   เสมอ 💣

จะตามก็ไม่ว่า แต่อย่ามางอแงภายหลังนะ เตือนกันแล้ว  เครดิตเลขมงคล 9,999 ต่อนัด ลงอะไรไม่เคยได้กลับมาเล้ย  บ่น บ่น บ่น   เก็บไว้ซื้อยาดม ยาหอมบ้าง  ประคองร่างไว้จนถึงนัดชิง จะดีกว่า

เพี้ยนเซ็งเป็ดเพี้ยนหัวเราะเพี้ยนแข็งแรงเพี้ยนกินกล้วย

อันดับและเครดิตยังทรงๆ ค่ะ ]
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่