ถ้าดวงในนวางค์เป็นนิจ ประ เยอะ แปลว่าลำบากตอนแก่หรือไม่คะ?

สวัสดีค่ะ อาจารย์และผู้มีความรู้ทางโหราศาสตร์ทุกท่าน พอดีได้ผูกดวงตนเองผ่านเว็บ แล้วพบว่า ดวงในนวางค์มีประมีนิจเยอะเลยค่ะ ในราศีจักรพอจะมีตำแหน่งเด่น แต่นวางค์ก็ตรงกันข้าม อยากขอรบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงให้เป็นวิทยาทานหน่อยค่ะ เพราะเวลาหาอ่านคำทำนายก็ไม่มีความรู้ลึกซึ้งพอว่ามันดีหรือไม่ดีกันแน่ กลัวจะลำบากตอนแก่มากเลยค่ะ เพราะไม่เข้าใจว่าราศีจักรกับนวางค์แย้งกันแบบนี้จะต้องแปลแบบไหนคะ ขอบพระคุณทุกท่าที่ช่วยแก้ไขความข้องใจนี้ค่ะ🙏

ป.ล.โดยส่วนตัวเคยดูดวงโหราศาสตร์หมอดูท่านนึงบอกว่า จะได้แต่งงาน ได้สามีดี อีกท่านนึงบอกว่าไม่มีเกณฑ์คู่ครอง ไม่ได้แต่งงาน
ส่วนเรื่องไปต่างประเทศ ท่านนึงบอกว่าได้ไป ท่านนึงบอกว่าไม่ได่ไป ต้องอยู่ดูแลพ่อแม่
เลยยิ่งสับสนค่ะ เพราะส่วนตัวคิดว่าจะนำการทำนายเป็นแนวทางสำหรับวางแผนชีวิต เลยงงๆ หน่อยว่าจะมุ่งหน้าชีวิตไปทางไหนดี
ภาพประกอบ ราศรีจักร กับนวางค์ค่ะ 
ตั้งดวงแบบสุริยยายตร์ จะลัคนากันย์
ถ้าตั้งแบบลาหิรีจะลัคนาสิงค์ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่