เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ถ้าดวงในนวางค์เป็นนิจ ประ เยอะ แปลว่าลำบากตอนแก่หรือไม่คะ?

สวัสดีค่ะ อาจารย์และผู้มีความรู้ทางโหราศาสตร์ทุกท่าน พอดีได้ผูกดวงตนเองผ่านเว็บ แล้วพบว่า ดวงในนวางค์มีประมีนิจเยอะเลยค่ะ ในราศีจักรพอจะมีตำแหน่งเด่น แต่นวางค์ก็ตรงกันข้าม อยากขอรบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงให้เป็นวิทยาทานหน่อยค่ะ เพราะเวลาหาอ่านคำทำนายก็ไม่มีความรู้ลึกซึ้งพอว่ามันดีหรือไม่ดีกันแน่ กลัวจะลำบากตอนแก่มากเลยค่ะ เพราะไม่เข้าใจว่าราศีจักรกับนวางค์แย้งกันแบบนี้จะต้องแปลแบบไหนคะ ขอบพระคุณทุกท่าที่ช่วยแก้ไขความข้องใจนี้ค่ะ🙏

ป.ล.โดยส่วนตัวเคยดูดวงโหราศาสตร์หมอดูท่านนึงบอกว่า จะได้แต่งงาน ได้สามีดี อีกท่านนึงบอกว่าไม่มีเกณฑ์คู่ครอง ไม่ได้แต่งงาน
ส่วนเรื่องไปต่างประเทศ ท่านนึงบอกว่าได้ไป ท่านนึงบอกว่าไม่ได่ไป ต้องอยู่ดูแลพ่อแม่
เลยยิ่งสับสนค่ะ เพราะส่วนตัวคิดว่าจะนำการทำนายเป็นแนวทางสำหรับวางแผนชีวิต เลยงงๆ หน่อยว่าจะมุ่งหน้าชีวิตไปทางไหนดี
ภาพประกอบ ราศรีจักร กับนวางค์ค่ะ 
ตั้งดวงแบบสุริยยายตร์ จะลัคนากันย์
ถ้าตั้งแบบลาหิรีจะลัคนาสิงค์ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่