เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เลือเรียนอะไรดีระหว่าง อีเว้นท์ utcc กับ แพทย์แผนไทย dpu

ขอเกริ่นก่อนนะคะว่า หนูเป็นเด็ก 67 ค่ะ
คือตอนนนี้หนูสับสนมากกับการที่ตะต้องเลือกคณะที่ตัวเองอยากเข้า หนูเป็นเด็กที่เรียนได้กลางๆค่ะ เรียนวิทย์-คณิตเข้มข้นค่ะ
บางทีหนูก็คิดว่าอยากเรียนอีเว้นท์แต่ก็แบบว่าจบมาก็กลัวที่จะไม่มีงานทำ เรียนแพทย์แผนไทยก็กลัวตอนเรียนว่าจะเรียนจบรึปล่าว และมีงานทำรึปล่าว 
คือหนูสับสนมาก อีเว้นท์ utcc กับ แพทย์แผนไทย dpu พี่ๆช่วยแนะนำหนูหน่อยได้มั้ยคะ หนูขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่