เติม sim2fly รัวๆยังไงให้ไม่โดน ล็อคการเติม แนะนำทีครับ

พอดีจะไปต่างประเทศ แล้วจะเติม sim2fly

แต่ว่าตอนนี้โดนล็อคไปแล้ว เพราะรู้ว่า ทุกครั้งที่เติมจะได้ 30 วัน

ผมก็เลยเติมต่ำสุดไปเรื่อยๆ สรุปว่า โดนล็อคเลยครับ เลยกำลังหาทางใหม่ ให้เติมได้รัวๆ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น