มีใครเคยฝันแบบเดิม เหตุการซ้ำแบบต่อกันมั้ยคะ

คือเราเคยฝันถึงคนไล่ตามฆ่า ในฝันเราจำได้ว่าผู้ชายคนนี้เป็นฆ่าตกรโรคจิต และไล่ฆ่าเราแต่เราก็รอดมาได้ทุกครั้ง ฝันจะทิ้งช่วงอย่างฝันปีละ 3-4 ครั้ง แต่พอตื่นมาเราจำหน้าผู้ชายคนนี้ไม่ได้แล้ว และเหตุการณ์ในความฝันก็จำไม่ค่อยได้  ถ้าฝันถึงผู้ชายคนนี้อีกก็จำได้ทันที  และเหตุการณ์มันจะซ้ำกันบางครั้ง บางครั้งก็เหตุการณ์คล้ายๆแต่คนละสถานที่ และเราฝันถึงผู้ชายคนนี้ในวันเกิด เรามาถามดูว่าใครเคยฝันเหมือนเราบ้างไหมคะ อยากรู้😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่