เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอถามคนที่เคยผ่านประสบณ์การณ์แบบนี้มาหน่อย

พอดีไปนัดเ ็ดกับสาวในทวิต แล้วผู้หญิงก็ไปนัดกับคนอื่นด้วยยกเว้นเราทำไมมันรู้สึกเจ็บครับท่านทำไมผมหวงมันรู้สึกของมันเอง ดันไปหวงเค้าซ่ะได้เราก็รู้ว่าเค้าทำพอนึกภาพว่าเค้าไปอึ้บคนอื่นด้วยทำไมรู้สึกเจ็บว่ะ ผมเคยอ่านคนแชร์ประสบณ์การแบบนี้มาแล้วใน facebook หรือพันทิปนี้แหละประมาณ 8 ปีที่แล้วตอนนี้หาไม่เจอล่ะ ที่เค้าไปเที่ยวผู้หญิงแล้วเค้าหวงผู้หญิงที่เค้าซื้อบริการ นึกภาพตอนเค้าโดนคนอื่นเยะแล้วเจ็บอ่ะผมเชื่อว่ามีคนผ่านมาแล้ว ขอวิธีคิดเปลี่ยนทัศนคติหน่อย ชี้แนะด้วยเรื่องนี้ผมยังอ่อนหัด หรือไม่ก็แปะลิงค์ facebook นั้นมาให้ผมครับน่าจะ 8 ปีที่แล้วเผื่อมีคนหาเจอ ผมต้องการข้อมูลประสบณ์การของเขาวิธีคิดของเขา เรียนจากประสบการณ์คนอื่นมันทำให้เราเข้าใจความเป็นไปได้ใวกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่