มีเพศสัมพันธ์แล้วถุงยางรั่วตรงโคน ไม่ใช่กระเปราะ ไม่หลั่ง จะท้องมั้ย

พอดีผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนครับ(ไม่แตก)พอก็เดินเข้าไปเช็คถุงยางในห้องน้ำใส่น้ำในถุงยางก็ปกติครับ จากนั้นผมก็มานอนเล่นบนเตียง ซัก5นาทีเดินจะเอาถุงยางใส่น้ำไปทิ้ง ก็เลยบีบถุงยางเล่นแรงๆซักที ปรากฎว่าหยิบมาดูมันมีรูรั่วเหมือนรูเข็มตรงโคนถุงยางแบบนี้มีโอกาสท้องมั้ยครับ (แฟนพึ่งปจด.หมด2วัน)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่