เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เสียวปลายอวัยวะเพศ

ผมอายุ14จะ15เเล้วครับ เเต่ก่อนหนังหุ้มปลายมันไม่เปิดครับ จนผมคิดว่าอนาคตคงต้องขลิบ ผมช่วยตัวเองทุกวัน
จนวันนี้ตัดสินใจค่อยๆรูดลงมา จนสุด ผมดีใจมากที่จะไม่ต้องขลิบเเล้วเเต่ปัญหาต่อมาคือ มันจับไม่ได้เลยครับ เสียวมากๆ ผมอยากล้างก็ล้างไม่ได้ ต้องทำยังไง เเล้วเมื่อไหร่ถึงจะหายเสียวหายเจ็บ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่