เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหาเพลงสากลฝรั่งที่ผู้หญิงร้องที่มีท่อนที่ร้อง หน่าหน่าน้าน้านา ค่ะ

กระทู้คำถาม
เป็นเพลงที่จำไม่ได้ว่าได้ยินที่ไหน แต่น่าจะเป็นเพลงช่วงปี 2000s หรือ 2010s ค่ะ  ท่อนที่ติดอยู่ในหัวคิดว่าน่าจะท่อนฮุกค่ะทำนองประมาณ "หน่าหน่าน้านะนา ดือดื่อดือดื๊อดือดือดื่อ*  หน่าหน่าน้านะนา" 

*ไอตรง ดือดือ เขาร้องเป็นเนื้อค่ะแต่จำเนื้อไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่