เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Power Bank กับ หัวชาร์จ Adaptor ที่ไม่มี MFI รับรอง แต่เป็นของดีมียี่ห้ออย่าง Anker จะเป็นไรไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตามหาของที่มี mfi สำหรับไอโฟน แต่ของดังๆอย่าง Anker หัวชาร์จหาไม่ค่อยเจอ จริงๆมีแหละ แต่ตัวเลือกน้อย รวมถึง powerbank
บางรุ่นนี่ น่าสนเลยครับ พวกรูชาร์จ 2-3 รู ในตัวเดียว(และของแนวๆนี้ ไม่ค่อยมีแบบ mfi) เลย

ถ้าใช้ของดีอย่าง anker แต่ไม่มี mfi เครื่องจะเป็นไรไหมครับ?

จริงๆมองไว้หลายยี่ห้อ อย่าง ugreen chotech aukey น่าซื้อเพียบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่