สอบถามเรื่องเกณทหาร (ประเภทที่3) หน่อยครับ

คือผมเป็นเอ็นเข่าอักเสบเรื้อรัง อาการปวดเป็นๆหายๆบางทีก็ปวดมาก ยิ่งวิ่งหรือยกของอะไรก็ปวดไปสักพักเลย
ได้ประเภทที่3มาสองรอบละครับ
รอบแรกขอใบรับรองแพทที่รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า(ได้ประเภท3)  รอบสองพระมงกุฎ(ได้ประเภท3)

แล้วเดือนนี้พึ่งไปขอมาที่สมเด็จพระปิ่นเกล้า(เพื่อจะเอาไปยื่นปีหน้าครับ)
หมอก็เขียนประมาณว่าเป็นเอ็นอักเสบเรื้อรัง งดออกกำลังกายอะไรประมาณนี้อะครับ
แบบนี้ผมก็เอาไปยื่นเหมือนเดิมเลยใช่ไหมครับ แล้วผมต้องเอาไปยื่นแบบนี้ทุกปีเลยหรอครับ
คือหมอให้ประเภท3มาแล้วใหม่ปีหน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่