สอบถาม Haneda limousine bus

กระทู้คำถาม
มีกระเป๋าหลายใบมีเด็กเดินทางไปด้วย สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับจะขึ้นรถ Haneda  airport limousine bus จาก Ikebukuro west station ไปสนาบิน Haneda Airport  มีคำถามครับ
1 สามารถซื้อตั๋วล่วงหน้าวันทีมาถึงที่สนามบิน Haneda วันที่มาถึงได้เลยเปล่าครับ
2 ที่จุดขึ้นรถ Ikebukuro west station มีพนักงานขายตั๋วตรงนั้น หรือเครื่องขายตั๋วบริการหรือเปล่าครับ กลัวที่นั่งจะเต็มไม่ทันเครื่องขากลับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่