ตามหาคลินิกทำหน้า ดูแลผิวพรรณ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด เมืองทอง

พอดีเราตามหาคลินิกดีๆ ทำหน้าแนวหน้าใสดูแลผิวพรรณค่ะ พวก ยกกระชับ ฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ ค่ะ ไม่เอาแนวศัลยกรรมหรือลดน้ำหนักค่ะ
ส่วนตัวเราไม่ชอบไปตามห้าง ไม่สะดวก กว่าจะหาที่จอดรถกว่าจะเดินไปถึงคลินิก เวลาหน้าตึงๆช้ำๆไม่อยากเดินไกล
ปกติเราไปที่ ดิอเวนิว แจ้งวัฒนะ แต่ตอนนี้ปิดอวสานไปตอนโควิดแล้วค่ะ 
จิงๆในเมืองทองมีเยอะมากแต่มันเป็นแนวแบบวัยรุ่นๆนักศึกษาไปกัน พวกผลิตภัณฑ์กับเครื่องมือดูแล้วไม่ค่อยมีคุณภาพเลย
หนังหน้าเราตอนนี้ สกินแคร์เค้าเตอร์แบรนด์เอาไม่อยู่เลย ทุกวันนี้เสียค่าสกินแคร์ 20K-30K ต่อปีได้
อั้นการเข้าคลินิกดูแลผิวพรรณมาสามปีแล้วค่ะ นีดมาก ยอมทุ่มเทค่ะ ตอนนี้คือ หน้าหมอง รูขุมขนกว้าง แก้มตอบ ตีนกา ร่องแก้ม สารพัด
รบกวนเพื่อนชาวพันทิปแนะนำทีค่ะ ขอแบบคลินิกดีๆ ใช้ของดีมีคุณภาพ ปลอดภัย หมอเชี่ยวชาญ ขอแบบได้ผลกับคนวัย 30 ย่าง 40 

ปล. พวกคลินิกแนวฮาร์ดเซล ยัดเยียดขายคอร์ส เน้นใช้ดารานักร้อง มีแต่เครื่องมือไม่มีคุณภาพ ไม่เห็นผล ไม่เอาค่ะ เราเห็นคนบ่นกันเยอะมาก

ขอบคุณชาวพันทิปค่า
เพี้ยนส่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่