มีใครตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยมีแฟนบ้าง? เพราะอะไรกัน

คือเวลาผมเจอผู้หญิงผมชอบ ผมจะไม่จีบแต่จะเช็คว่าเขามีคนมาจีบไหม ซึ่งผู้หญิงทุกคนที่ผมชอบมีคนมาจีบทั้งนั้น แล้วผมก็จะเช็คคนที่มาจีบว่าเขาเป็นไงโปรไฟล์ดีไหมนิสัยดีไหม ถ้าใช่ผมก็จะปล่อยผ่านไปเลย เพราะผมเชื่อว่าถ้าฝ่ายหญิงชอบผมมากว่าเขาจะเข้าหาผมเอง
       ผมไม่อยากเป็นคู่แข่งใคร เพราะผมเข้าใจการผิดหวังจากความรักเป็นอย่างดี
       ปล.ตั้งแต่เกิดมาจนถึงตอนนี้อายุ21ปีก็ยังไม่มีแฟน แต่ผมคิดว่ายังเหลือเวลาชีวิตอีกเยอะ555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่