ตามหาเพลง MV ที่เป็นคนกำลังติดโปสเตอร์ เป็นกราฟฟิตวีดีโอที่เป็นนักร้องผู้หญิงกำลังร้องเพลง ประเภทเพลงสากล

ตามหาเพลง MV ที่เป็นคนกำลังติดโปสเตอร์ เป็นกราฟฟิตวีดีโอที่เป็นนักร้องผู้หญิงกำลังร้องเพลง
สไตล์ภาพขาวดำ ประเภทเพลงสากล เพลงยุคประมาณ 2000
เหมือนที่ผมจำได้มันจะเป็นเพลงประกอบหนังสักเรื่อง ฝังใจผมมากตามหาไม่เคยเจอเลยครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่