✓ขออนุญาต!เห็นสไตล์ความแตกต่างระหว่างการพากย์ของทีมทรู : ทีมทีวีดิจิตอลในบอลโลกครั้งนี้! ทีมพากย์ทรูดูล้ำกว่าจริงๆครับ!

✓ขออนุญาตชื่นชมทีมงานพากย์บอลโลกของทรูทุกๆท่านกันจริงๆนะครับ!

✓โดยภาพรวมทั้ง 12 นัดที่ผ่าน
ดูเหมือนว่าทีมงานพากย์ของทรู
ทุกๆท่านสามารถพากย์เกมการแข่งขันได้ในระดับมาตรฐานที่คอบอลโลกทั่วไปและคอบอลพรีเมียร์ลีก
ที่คุ้นเคยในอรรถรสกันอยู่แล้ว!!

✓หลายๆคู่ที่สกอร์ดู 0-0 
ก็ดันพากย์ได้สนุกทำให้บรรยากาศของเกมไม่จืดชืดจนเกินไป!

✓หลายๆท่านพกพาสถิติข้อมูล
ที่เสริมอรรถรสในการรับชม
อย่างไม่เคอะเขิน!

✓ขออนุญาตบอกตรงๆว่า…

✓ได้ลองแอบไปรับฟังการพากย์
ในช่องทีวีดดิจิตอลแล้วเมื่อเทียบเคียงสลับรับฟังอย่างไปๆมาๆ

✓ขออนุญาตเรียนยืนยันว่า
ต่อๆไป : กระผมจะไม่เปลี่ยนช่องไปลองฟังTV Digital อีกแล้วนะครับ!

✓เพราะเหตุสไตล์และข้อมูลการพากย์บอลทีสร้างCompettitive Advantageของทีมงานทรูทำได้ล้ำกว่าทุกๆอย่างในภาพรวมจริงครับ!

✓ขออนุญาตชื่นชมจากใจจริงๆครับ!

ขอแสดงความนับถือและกราบสวัสดี

อมยิ้ม36
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่