สอบถามหน่อยค่ะ เรียนนิเทศม.ศรีปทุม หรือ ม.ธุรกิจบัณฑิตดีคะ

อันนี้เราเรียนอยู่ปวช.ปี3ค่ะ ใกล้จบแล้ว ส่วนตัวอยากเรียนนิเทศ เรื่องค่าเทอมเราจะกู้กยศ.อยู่แล้วค่ะ แต่ลังเลคือการเรียนการสอน พี่ๆทั้งสองมหาลัยถ้าผ่านมาเห็นแนะนำได้นะคะ ลังเลมากๆเลยค่ะตอนนี้ ขอบคุณค่ะ มีอะไรแนะนำได้หมดเลยนะคะ ข้อดีข้อเสียอะไรก็ใส่มาเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ😭🫶🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่