เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามหน่อยค่ะ เรียนนิเทศม.ศรีปทุม หรือ ม.ธุรกิจบัณฑิตดีคะ

อันนี้เราเรียนอยู่ปวช.ปี3ค่ะ ใกล้จบแล้ว ส่วนตัวอยากเรียนนิเทศ เรื่องค่าเทอมเราจะกู้กยศ.อยู่แล้วค่ะ แต่ลังเลคือการเรียนการสอน พี่ๆทั้งสองมหาลัยถ้าผ่านมาเห็นแนะนำได้นะคะ ลังเลมากๆเลยค่ะตอนนี้ ขอบคุณค่ะ มีอะไรแนะนำได้หมดเลยนะคะ ข้อดีข้อเสียอะไรก็ใส่มาเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ😭🫶🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่