ผมเมาและไปมีอะไรกับคนอื่นที่ไม่ได้ป้องกัน พอได้สติส่างเมา ผมเห็นรอยตุ่มผื่นของเค้าขึ้นบริเวณอกครับ

ผมเมาและได้เล่นแอฟนัด แอฟนึงของเกย์ครับ แล้วผมก็ไปมีอะไรกับเค้าด้วยความขาดสติไม่ได้ป้องกันอะไรเลย แล้วทีนี้ในห้องมันมืดไม่ได้เปิดไฟครับ
พอได้สตินิดนึงเปิดไฟ ผมพบรอยตุ่มเหมือนเปนรอยแผลที่หายแล้วอะครับ เลยกังวลใจว่าเค้าคนนั้นจะติดเชื้อ hiv หรือป่าว ทราบมาตอนหลังว่าเค้านัดคนอื่นตลอดและเสพยาโดยใช้เข็มด้วยครับ พรุ่งนี้ผมกำลังไปรับยาpep ครับ ตอนนี้ผ่านมาไม่ถึง24ช.ม.ครับ
ผมอยากทราบว่ายาpepสามารถป้องกันหลังจากมีความเสี่ยงได้มากน้อยเพียงใดครับ ถ้าเจอพวกเชื้อดื้อยามันจะป้องกันได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่