โดนปล่อยภาพหลุด

คือหนูยังอยู่มัธยมนะคะ หนูคิดไม่ทันจริงๆ หนูเคยคุยกับผู้ชายแล้วมีส่งรูปแบบนั้นแลกกันอะค่ะหลายคนอยู่เพราะตอนนั้นไม่มีแฟน แล้วตอนนี้ใครไม่รู้เอารูปหลุดหนูไปลงทวิตเตอร์ บางรูปก็เคยส่งให้คนอื่น บางรูปหนูมั่นใจมากว่าไม่เคยส่งให้ใคร หนูลองทักไปบอกเขาว่าลบได้มั้ยเขาบอกให้จ่ายเงิน2000 หนูบอกจะแจ้งความเขาก็ขู่หนูว่าถ้าแจ้งความจะแจกวาร์ปหนู หนูเครียดมากเพราะว่าหนูทำไปไม่คิดหนูยังไม่บรรลุนิติภาวะเลย ตอนนี้เขาน่าจะปิดแอคไปแล้วหนูคิดว่าเขาต้องลงอีกแน่ๆ หนูควรทำไงดีคะ มันแจ้งความได้รึป่าวหนูไม่รู้ว่าเขาเป็นใคร เขารู้ยันชื่อเฟซกับชื่อจังหวัดหนูเลยค่ะ ใครพอมีความรู้ด้านนี้บอกหนูหน่อยนะคะเครียดมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่