ตกลงวันนี้ดูบอลโลกผ่านจานดำ กล่องดาวเทียม PSI รุ่นเก่าได้ไหมครับ

ขออภัยที่ดูเหมือนคำถามซ้ำๆ  แต่สถานการร์มันเปลี่ยนแบบวันต่อวัน
ตกลงวันนี้ดูบอลโลกผ่านจานดำ กล่องดาวเทียม PSI ได้หรือยังครับ

ขอบพระคุณครับ

อธิบายเพิ่มเติม
เมื่อสามคืนก่อน ผมพักในที่ที่เป็นทีวีดิจิตอล  
ส่วนคืนนี้ผมจะพักในที่ที่เป็นจานดำกล่อง PSI
ผมเห็นในโซเชียลมีบ่นๆกันว่าดูผ่านบางช่องทางไม่ได้  จึงเกิดความสงสัยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่