มีใครทำงานประจำไปด้วย และหารายได้พิเศษควบคู่ไปด้วยครับ

มีใครทำงานประจำไปด้วย และหารายได้พิเศษควบคู่ไปด้วยครับ 
.
.
.
ผมทำงานประจำเป็นพนักงานโรงงานแห่งหนึ่งที่ลำพูน 
อยากหารายได้พิเศษครับ ช่วงนี้โอทีเบาบางมาก ได้แต่เงินเดือน หักโน่นนี่เหลือน้อยมาก เลยคิดอยากหารายได้พิเศษ
.
.
.
มีใครทำงานพิเศษเพิ่มหลังเลิกงานหรือทางอื่น ๆ มั้ยครับ 
ขอแลกเปลี่ยนประสบการณ์หน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่