เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีใครยังไม่ได้เมล 'ตรวจสอบการชำระเงิน' จาก google adsense ของเดือนนี้บ้างมั้ยคะ

คือเราอยากรู้ว่ามีครีเอเตอร์ youtube คนไหนที่ยังไม่ได้เมล 'ตรวจสอบการชำระเงิน' ของเดือนนี้บ้างคะ นี่ก็รอนานแล้วยังไม่ได้เมลเลยค่ะ
(ยอดเงินเราก็ถึงเกณฑ์แล้วด้วย)
ปกติเมลจะเข้าวันที่ 21 - 22 มาช้าสุดก็ประมาณ 4 โมงเย็นกว่าๆของวันที่ 22

ไปเช็คใน adsense ล่าสุดอยู่ในสถานะหักภาษีตั้งแต่วันที่ 21 พ.ย. แล้ว
ตอนนี้เรากังวลมากเลยค่ะ เม่าตาสว่างเม่าตาสว่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่