เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

(มู) แนะนำหนังสือทำนายไพ่ทาโรต์ 78 ใบ มีหัวขึ้น หัวลง ที่แม่น ๆ ให้หน่อยค่ะ เป็นภาษาไทยหรืออังกฤษก็ได้ค่ะ

ตอนนี้เดี๊ยนเจอเล่มและสำรับ ที่แม่นสำหรับเดี๊ยนแล้ว แต่ติดตรงที่ว่า เล่มนี้เก่ามากแล้ว ก่อนเน็ตบ้านจะแพร่หลายในไทย เลยอยากได้เล่มที่พูดถึงชีวิตและเทคโนโลยีสมัยใหม่ อาชีพของคนยุคนี้ค่ะ

อีกอย่าง เดี๊ยนอยากได้คำทำนายที่ยาวกว่าเล่มปัจจุบันด้วย จากการเสี่ยงทายด้วยอะไรก็ได้ ไม่เฉพาะไพ่ยิปซีค่ะ

ทั้งหมด เลยเป็นที่มาของกระทู้นี้ค่ะ จริง ๆ กระทู้นี้ยาวกว่านี้ แต่ทยอยถามไปในกระทู้ก่อน ๆ แล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่