เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ถามทางจากวัดครุใน ไป บ.ข.ส. อ่างทอง

ถามทางจากวัดครุใน ไป บ.ข.ส. อ่างทอง เส้นทางไหนเร็วสุดครับ เดินทางโดย รถเมล์ / รถตู้  / bts ได้หมดและจะนั่งกี่ต่อก็ได้ แนะนำหน่อยครับ เพราะปกติจะนั่งรถเมล์ไปตั้งหลักที่หมอชิดก่อน ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ขึ้นรถเมล์สาย ๑๓๘ อู่ประชา - หมอชิตใหม่ ไปหมอชิตใหม่ แล้วต่อรถ บขส. รถตู้ รถมินิบัส จากสถานีขนส่งฯ น่าจะสะดวกที่สุดแล้วละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่