ถามทางจากวัดครุใน ไป บ.ข.ส. อ่างทอง

ถามทางจากวัดครุใน ไป บ.ข.ส. อ่างทอง เส้นทางไหนเร็วสุดครับ เดินทางโดย รถเมล์ / รถตู้  / bts ได้หมดและจะนั่งกี่ต่อก็ได้ แนะนำหน่อยครับ เพราะปกติจะนั่งรถเมล์ไปตั้งหลักที่หมอชิดก่อน ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ขึ้นรถเมล์สาย ๑๓๘ อู่ประชา - หมอชิตใหม่ ไปหมอชิตใหม่ แล้วต่อรถ บขส. รถตู้ รถมินิบัส จากสถานีขนส่งฯ น่าจะสะดวกที่สุดแล้วละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่