ทำไมแม่เวลาทะเลาะกับพ่อ ชอบคุยดีกับลูก

ผมอายุ14 เป็นลูกคนเดียวของพ่อแม่ พ่อแม่ผมอยู่ในวัย 47 ปี คือเวลาแม่ทะเลาะกับพ่อเเรงๆ บางทีผมก็กลัวนะ เเต่พอเวลาผมถามตอนแม่กำลังโมโห แม่ก็จะยิ้มและตอบผมดีมาก อย่าง แม่ไม่เป็นไรครับ แล้วก็ยิ้ม ไม่บางทีก็กอดผม ผมสงสัยว่า ผมจะทำให้พ่อเกลียดผมหรือเปล่า ที่แม่ชอบคุยดีกับผมเวลาทะเลาะกับพ่อมามาดๆ เป็นปกติของคนเป็นแม่หรือเปล่าครับ ที่จะรักลูกมากกว่าผัว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่