อุปกรณ์อะไรที่สามารถดูบอลโลกได้จอใหญ่สุด ทีวีแอนดรอยแบบใส่ซิม หรือกล่องซิมที่ทำให้ทีวีเป้นมือถือจอใหญ่มีขายที่ไหน

เนื่องจากฟุตบอลโลกปีนี้ ทางทรูไอดีไม่สามารถ cast ขึ้นจอใหญ่ได้ ได้
ถ้าเรารับชมฟุตบอลโลกแบบจอใหญ่ผ่านอุปการณ์ที่รับสัญญาณมือถือโดยการใส่ซิมได้จะมีตัวไหนสามารถใช้ได้ หรือมีขายไหม
มีใครเคยใช้ไหมครับ
ปล.ตอนนี้เท่าที่ทราบทั่วกันใหญ่สุดคือไอแพด 12นิ้วใช่ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่