เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ปัญหาหัวต่อไฟเลี้ยงการ์ดจอ RTX 4090 จะทำให้ส่วนอื่นของคอมพังไหมครับ

ตอนนี้ผมมีปัญหากับการ์ดจอ RTX 4090 Founder Edition ที่ตอนนี้หัวต่อไฟละลายอยู่ แล้วจะมีทำให้ส่วนอื่นของคอมพังด้วยไหมครับ แต่ตอนนี้ผมต่อของ msi เหมือนเดิม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่