เครื่องซัก/อบฝาหน้า LG F2515RTGV.AESPETHรบกวนสอบถามวิธีการใช้ค่ะ

พอดีซื้อเครื่องซักผ้ามาใหม่  ไม่ค่อยเข้าใจขั้นตอนการอบแห้งเลยค่ะ ไม่รู้ต้องกดปุ่มไหนถึงจะแห้งสนิทแบบไม่ต้องตากคะ  ลองกดปุ่มtimedry 40นาทีมันแห้งแบบต้องผึ่งลมสัก1ชม.ถึงจะพร้อมใส่ เลยลองกดExtra dryมันขึ้นมา5ชม.รู้สึกว่านานมากกกเลยไม่กล้าลองใช้ 
พอจะมีใครใช้รุ่นเดียวกันนี้มั้ยคะ
..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🥰🙏
..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่