เเฟนขอให้มามีอะไรกันเป็นของของขวัญวันเกิดทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ก็คือผมก็คุยกับเเฟนปกติเลยครับ เเล้วผมถามว่า วันที่เธอ เรียนจบจะไปเที่ยวที่ไหนดี เค้าก็บอกไม่รู้เเล้วเเต่ผมเลย เเล้วก็ผ่านมา จนถึงวันนี้ที่ผมตั้งคำถาม เเฟนผมเค้าบอกว่า : เธอเปลี่ยนมาเป็นวันเกิดเค้าได้ไหมคือที่ผ่านมาเค้าไม่เคยได้ของขวัญวันเกิดเลย ( ผมเลยถามว่าจะเอาอะไร) : เเฟนผมเลยบอกว่า : สิ่งที่เค้าจะขอก็คือช่วยมามีอะไรกันกับเค้าตอนวันเกิดได้ป่าวเธอ(มันคือของขวัญชิ้นเดียวที่เขาขอ)เเล้วผมดันตอบตกลงเเบบที่ว่ามีอันเป็นครั้งแรกของเเฟนผมรวมถึงตัวผมด้วย
(ประเด็นคือเขาดันมีความสุขมากที่ผมตอบตกลงมีอะไรกันกับเขา)
คือผมจะทำไงดีครับ:<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่