คุณ "milet" เผลอไปดูทีหลงง่าย ๆ ได้เลยนะเนี่ย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เริ่มจากไปดูคลิปนี้ เป็นคลิปที่ทั้ง 3 คน มีเสียงคนละสไตล์แต่สามารถเข้ากันได้อย่างลงตัวมาก ทีนี้ผมก็เลยอยากจะลองทำความรู้จักพวกเขา คนแรกริมซ้ายสุด "milet" ไปดูประวัติ มาก็น่าสนใจ ชื่อญี่ปุ่นก็ไม่มีข้อมูล อายุไม่มีข้อมูล ข้อมูลทุกอย่างเป็นความลับหมด ลึกลับไปไหนเนี่ย 555 แต่นางสวยแบบไม่ได้สวยมากมายขนาดตะลึง แต่สวยแบบละมุนมองได้ไม่เบื่อแถมแอบหล่ออีกต่างหาก 555
.
.
.
พอฟังเพลงแรกเท่านั้นแหละ เริ่มต้นการหลงป่าทันที 55555555 นางเป็นคนเสียงเพราะไม่พอ แถมยังมีเอกลักษณ์ ตัวเพลงยังออกไปแนวอินเตอร์อีก ยิ่งประทับใจอีก นาน ๆ ที จะเห็นศิลปินญี่ปุ่น ร้องสไตล์นี้นะเนี่ย มีลูกแหบแบบเท่ ๆ และทรงพลังมาก พอไปฟังเพลงอื่น ปรากฎว่านางก็ร้องได้หลากหลายแบบไม่ใช่แค่เค้นเสียงออกมาสุดพลังนะ
.
เพงไปทางเเนว Pop ก็ทำได้
.
ไปทาง Rock ก็ทำได้
.
ถือว่าเป็นศิลปินชาวญี่ปุ่นที่น่าจับตามองมาก ได้ข่าวว่า เธอค่อนข้างมีชื่อเสียงมากในประเทศ ถูกผลักดันอย่างรวดเร็ว และไปงานขาวแดง ถึง 3 ปีติด ไม่ธรรมดาเลย สำหรับศิลปินคนนี้ เพื่อน ๆ พี่ สามารถแนะนำเพลงที่คุณ "milet" ร้องเพิ่มเติมได้นะครับ 
.
ซักวันแต้มบุญมากพออยากฟังเธอแสดงคอนเสิร์ต แค่นี้ก็ตายตาหลับแล้วครับ 555
ฟังคลิปนี้แล้วอิจฉาคนที่ไปฟัง 555555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่