เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เกณฑ์ทหาร ปี 2566

กระทู้คำถาม
ผมเกิด 2542 ครับ จนถึงตอนนี้ยับไม่ได้ไปเอาใบ สด.9เลยครับ คิดว่ากะเรียนจบแล้วค่อยไปเอา แล้วตอนนี้ก้เรียนจบแล้วครับ อยากถามว่า ตอนนี้ยังเกณฑ์ทันอยู่ใช่มั้ยครับ 555 แล้วปกติเค้าเกณฑ์เดือนไหน เตรียมเอกสารไรบ้างครับ สามารถไปเอาใบสด.9 ณ วันที่เกณฑ์ได้เลยใช่มัยครับ 🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่