คบกับแฟนมา2ปี

เพื่อนผมคบกับแฟนมา2ปีเดือนหน้าจะเข้าปีที่3  แต่ไม่เคยมีอะไรกันกับแฟนไม่เคยหอม ไม่เคยจุ๊บ จริงหรอครับ อายุก็18 ปีทั้งคู่ แต่ไม่เคยอะไรเลยจริงหรอ ผมก็สงสัยนะครับว่าทำไมถึงยังไม่มีอะไรกัน ก็ถามเพื่อนทุกรอบ เพื่อนก็บอกว่ายังไม่มี เพื่อนบอกว่า ตัวผู้หญิงยังไม่พร้อม ผมเองก็สงสัยว่าผู้หญิงคนนั้นรักเพื่อนผมจริงหรือป่าว บางครั้งเพื่อนผมอยากไปหา ยังไม่ให้ไปหาเลยครับ อยากกอดก็ไม่ได้กอด ถึงจะไม่ได้มีอะไรกัน แต่ก็ขอกอดขอหอมสักครั้งก็ยังไม่ได้เลยครับ ผมก็สงสัยว่าเพื่อนผมทนได้ยังไง

ผญ.แบบนี้ยังไม่อยู่บนโลกหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่