เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหาแผ่น hello kitty ที่สอนคำศัพท์วัยเด็กค่ะ

เราพยายามตามหาทั้งคลิปตาม YouTube ทั้งหาแผ่น DVD ในช็อปปี้ ลาซาด้า แต่เราไม่แน่ใจว่าแผ่นที่ขายมันจะใช่แบบเดียวกับที่เราอยากได้รึป่าวค่ะ 
ที่เราเคยดูตอนเด็กมันจะเป็นแบบที่มันมีแล็บทดลองผสมสี ละก็ระเบิดตู้มมม แล้วก็มีสอนคำศัพท์เกี่ยวกับเสื้อผ้าเป็นเพลง แล้วทีนี้ก็เป็นคิตตี้แบบตุ๊กตามือพาเที่ยวรอบเมืองด้วยการนั่งรถคล้ายๆรถเมย์ที่ต่างประเทศที่เป็นรถสีแดงๆน่ะค่ะ ละก็มีแบบเกม ตกปลาบ้าง จับผีเสื้อบ้างเพื่อนับจำนวนเลข จำได้คร่าวๆประมาณนี้ค่ะ 

สามารถหาแผ่นหรือคลิปได้จากที่ไหนบ้างคะ อยากได้ทั้งชุดเลยค่ะ 🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่