เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วย!! บอกแนวทาง อัพ ปรับ แต่ง จักรยาน Java ONE จอดทิ้งปีครึ่งคันนี้ทีครับ

อย่างที่เห็นตามสภาพเลยครับ สนิมขึ้น ทุกจุด ทุกสอก ทุกมุม ที่เป็นโลหะ แต่!! ปั่นได้นะ
ใช้งานแล้ว 2 อาทิตย์ ยางแตกลาย ปัญหาการชิฟเกียร์ไม่มีความเนียนเลย ตกล่องบ้าง โดดบ้าง ส่วนจานหน้าเข้าจานใหญ่สุดไม่ได้ ความเร็วค่อนข้างช้าหรือผมใช้เกียร์ไม่ถูกก็ไม่รู้ อยากให้เร็วกว่านี้อีกสักนิดนึง เลยไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนชิ้นไหนก่อนแบรนไหนดี ก็เลยมาขอคำแนะนำหน่อยครับ
ใช้ทางดำ 90%
ใช้ทางฝุ่น 10%
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่