เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เคลมรอบคัน ประกันธนชาต

มีใครใช้ประกันธนชาต แล้วแจ้งเคลมรอบคันมั้ยคะ
คือของเราพอเกิดรอยแล้ว ขูดกับกำแพง เสาที่บ้านอะไรอย่างนี้แต่จะไม่ได้แจ้งเลย คิดว่าไว้รอโทรแจ้งรอบเดียวดีกว่า ทีนี้พอถามคนอื่นมาได้ยินมาบ้างว่า บางทีประกันเค้าจะว่าเราตั้งใจทำให้เกิดรอย จะเสียค่า Excess หลายอยู่ 😳 เอ้าทำไงทีนี้ มีใครเคยเรียกเคลมทีเดียวมั้ยคะ ประกันเจ้านิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่