เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยด้วยครับ

พอดีว่าผมซื้อเกม sword art online alicization lycoris ที่ลดราคาในสตรีมมา  แต่พอจะเปิดเล่นกลับเข้าไม่ได้มันขึ้นตรงมุมซ้ายบนตรงชื่อเกมว่า Sword art online alicization lycoris (Not Responding) แล้วก็หลุดออกมาเลย ลองหมดแล้วครับ ลบโลหดใหม่ก็แล้วเปิดปิดเครื่องใหม่ ซ่อมไฟล์เกม แต่ก็ไม่ได้อยู่ดี ถ้าจะว่าพท.ผมก็เหลืออยู่อีกตั้ง70-80Gb. ถ้าว่าสเปค สเปคของผมมันก็เล่นได้จนถึงระดับแนะนำเลย หมดปัญญาจริงๆครับอย่างเล่นมากอุส่าซื้อมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่