รบกวนขอสอบถามเล็กน้อยเกี่ยวกับวีซ่าฝรั่งเศสประเภท Tourist/Private Visit (2022)

สวัสดีค่ะพี่ๆ พอดีว่าตัวหนูเองเพิ่งจะได้ทำการยื่นเอกสารขอวีซ่าไปกับทาง TLS เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 17/11/2022 ที่ผ่านมานี้ หนูเลยอยากทราบจากพี่ๆว่าปกติแล้วอีกประมาณกี่วันหนูถึงจะได้รับเล่มพาสสปอร์ตคืนหรือคะ เนื่องจากหนูจะต้องเข้าไปรับเล่มด้วยตนเองและตัวหนูเป็นนักศึกษาและตอนนี้ก็เป็นช่วงสอบอยู่หนูเลยอยากเตรียมตัวทำการเดินทางล่วงหน้าค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงสำหรับข้อมูลของพี่ๆล่วงหน้านะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่