เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

กดสมัคโปรเน็ตผิดเพราะนึกว่าเป็นโปรหลัก Dtac

คืออย่างงี้ค่ะ เรากำลังจะเปลี่ยนโปรเน็ตค่ะ แล้วก็เห็นโปรหนึ่ง 50 GB 30วัน booster 349บ. ของดีแท็คอ่ะค่ะ มันน่าสนใจเลยกด ซึ่งมันไม่เขียนรายละเอียดเลยว่าเป็นโปรหลักไหมหรึอะไร มันเป็นเขียนสมัคใช้ได้นาน30วัน แล้วกดไปแล้วมาดูที่แพคเก็ตคือมันเป็นเน็ตเสริมแล้วเราดันมือไวอีก กดยกเลิกทันทีเลย

คือมันดันทบเงินไปแล้วอ่ะ เน็ตก็ยังไม่ได้ใช้เลย อย่าจะถามืแท็คว่าจะลบออกได้ไหมที่ทบยอดเงินไปคราวหน้าอ่ะค่ะ ไม่งั้นก็คงจะย้ายไปข่ายอื่นแล้ว นี้ใช้มา4ปีเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่