เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โน๊ตบุ๊คปล่อย Mobile hotspot แล้วใช้มือถือต่อแล้วใช้งานอินเตอร์เน็ตไม่ได้

โน๊ตบุ๊คปล่อย Mobile hotspot แล้วใช้มือถือต่อแล้วใช้งานอินเตอร์เน็ตไม่ได้ครับ ปกติตอนใช้ Win10 ใช้ได้ปกติพออัพเป็น win11 ปล่อยได้แต่ใช้งานอินเตอร์เน็ตไม่ได้ครับ ส่วนตัวใช้ acer nitro 5 an515-43 ครับ หากคนไหนพบปัญหาแบบผมและแก้ได้รบกวนคอมเมนท์บอกหรือไม่ก็หลังไมค์ทีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่