ขอถามเกี่ยวกับ japan national travel support campaign หน่อยค่า

เกี่ยวกับ japan national travel support campaign ที่คล้ายๆเราเที่ยวด้วยกันของเรา สำหรับ resident ของญี่ปุ่น
อยากถามว่า ถ้าเราไปเที่ยวกับคนไทยที่มีบัตร residence ของเค้า และเค้าจองห้อง 1 คืน
เราจะได้ลดทั้งห้องมั้ยคะ  หรือค่าห้องจะหาร 2 แล้วลดเฉพาะ เพื่อน แล้วเราจ่ายราคาเต็มคะ พยายามหาแล้วหาคำตอบไม่เจอเลยค่ะ ที่ช่วยการเดินทาง ก็งงงง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่