อองรี & บีญ่า ใครเก่งกว่ากันครับ

ยกมาถามเพราะ… 2 สองคนนี้ ประสบความสำเร็จทุกอย่างมาแล้วเหมือนกัน แชมป์โลก แชมป์ยูโร แชมป์ UCL

บีญ่านี่ผมว่า underrated นะ คือคนให้ค่าแกน้อยกว่าที่ควรจะเป็น ผมชอบแกเล่นให้ บาเลนเซีย มากกว่าตอนอยู่บาร์ซ่าอีกนะ โคตรเก่ง สมัยก่อนเล่นวินนิ่งกด บาเลนเซีย ประจำ

ส่วนอองรี คงไม่ต้องบรรยายอะไรมาก รู้ๆกันอยู่ครับ

ชอบใครมากกว่าและคิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่